รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 1/14
รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 2/14
รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 3/14
รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 4/14
รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

SCOPE Langsuan

สโคป หลังสวนปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
87ยูนิตขาย
185ยูนิตเช่า

สโคป หลังสวน

คอนโดมิเนียมระดับอินเตอร์เนชั่นแนลพรีเมี่ยม ความสูง 34 ชั้น

มาพร้อมกระจกหน้าต่างสูงจากพื้นจรดเพดานทุกห้อง และลิฟต์ล็อบบี้ส่วนตัว

โครงการร่วมทุนระหว่าง SCOPE x SC ASSET คอนโดหรู ระดับ Super Luxury 

มูลค่ากว่า 7,800 ลบ. บนพื้นที่ประมาณ 2.02 ไร่ 

ทำเลหลังสวน ศูนย์รวมธุรกิจใจกลางเมือง 

มาพร้อมกับสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือระดับ ตอบโจทย์การใช้ชีวิตได้อย่างครบครันทุกไลฟ์สไตล์และทุกเจเนอเรชั่น 

ไม่ว่าจะเป็นห้องฉายภาพยนตร์ที่มีระบบภาพเสียงที่ทันสมัย ห้องประชุม ห้องสำหรับแชร์พื้นที่ทำงานร่วมกัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 185 ห้อง และประกาศขาย 87 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

SCOPE Langsuan
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
158
2023
1
34

โครงการนี้พัฒนาโดย

สโคป จำกัด

2โครงการ
317ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 905 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,048 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

28 Chidlom

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 500 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,746 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,965 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,717 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,998 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,782 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,440 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,772 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,408 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,450 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,496 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,355 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,731 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,404 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,002 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,840 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,041 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,226 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,686 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,222 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,755 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,802 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,906 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,070 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,569 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,467 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,991 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,464 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,183 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 42,814 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,619 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,584 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,936 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,171 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,243 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,403 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,859 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนหลังสวน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนหลังสวน

มีประกาศให้เช่า 588 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนหลังสวน

มีประกาศขาย 212 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,076 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,476 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 40,995 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,529 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,442 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,918 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,811 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,105 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,858 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,990 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,733 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,365 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,462 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,746 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 83 - 0 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (185)

ดูประกาศทั้งหมด (185)
รูปภาพ #A124204 ✅ 3/12/68  ให้เช่า Scope Langsuan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124204 ✅ 3/12/68 ให้เช่า Scope Langsuan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
83.68 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124346 ✅ 5/2/69  ให้เช่า Scope Langsuan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124346 ✅ 5/2/69 ให้เช่า Scope Langsuan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
155 ตร.ม.
฿380,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124277 ✅ 3/1/69  ให้เช่า Scope Langsuan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124277 ✅ 3/1/69 ให้เช่า Scope Langsuan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
83.68 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124520 ✅ 20/1/69  ให้เช่า Scope Langsuan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124520 ✅ 20/1/69 ให้เช่า Scope Langsuan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
84 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1241271)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1241271)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
162 ตร.ม.
฿299,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2070031)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2070031)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
83 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2578731)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2578731)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
84 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2611077)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2611077)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
85 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2658578)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2658578)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
84 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2470793)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2470793)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
83.68 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2788177)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2788177)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
83 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2860248)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2860248)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
85 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2893146)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2893146)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
163 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2067750)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2067750)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
83.61 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2890524)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2890524)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
84 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2536093)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2536093)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
83.68 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2539117)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2539117)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
84 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2639974)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2639974)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2528158)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2528158)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
83.68 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (87)

ดูประกาศทั้งหมด (87)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2399069)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
156 ตร.ม.
฿104,000,000
UPDATE !
(฿666,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2388713)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
83.43 ตร.ม.
฿49,000,000
NEW !
(฿587,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2874492)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
154.59 ตร.ม.
฿128,000,000
NEW !
(฿827,997 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2703598)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
154.59 ตร.ม.
฿113,873,000
UPDATE !
(฿736,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1748006)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
154 ตร.ม.
฿105,000,000
UPDATE !
(฿681,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2857846)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
3 น้ำ
156.55 ตร.ม.
฿119,000,000
UPDATE !
(฿760,141 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2635923)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿58,000,000
UPDATE !
(฿682,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1810685)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
168.47 ตร.ม.
฿140,000,000
UPDATE !
(฿831,008 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2794052)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
160 ตร.ม.
฿102,600,000
UPDATE !
(฿641,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2912634)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
83 ตร.ม.
฿65,000,000
NEW !
(฿783,133 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2683457)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
154 ตร.ม.
฿113,000,000
UPDATE !
(฿733,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 869619)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 869619)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
85.26 ตร.ม.
฿49,382,000
UPDATE !
(฿579,193 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1294050)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
154.66 ตร.ม.
฿93,267,000
UPDATE !
(฿603,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2692169)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
85 ตร.ม.
฿41,300,000
UPDATE !
(฿485,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2766099)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
85 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿423,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
2 Bed  3 Bath  155 SQ.M  SCOPE Langsuan

2 Bed 3 Bath 155 SQ.M SCOPE Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
154.5 ตร.ม.
฿128,000,000
UPDATE !
(฿828,479 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 155 ตร.ม. สโคป หลังสวน

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 155 ตร.ม. สโคป หลังสวน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
155 ตร.ม.
฿88,000,000
UPDATE !
(฿567,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Hot Deal! 1 Bed 1 Bath 84 SQ.M. SCOPE Langsuan

Hot Deal! 1 Bed 1 Bath 84 SQ.M. SCOPE Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
84 ตร.ม.
฿44,300,000
UPDATE !
(฿527,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน 5726086

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน 5726086

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
85 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿576,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง SCOPE Langsuan

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless905 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1048 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1177 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11109 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan158 ประกาศ
ขาย Q Langsuan53 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom500 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom85 ประกาศ