รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/35
รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/35
รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/35
รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/35
รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 5/35
คอนโดมิเนียม

Skyrise Avenue Sukhumvit 64

สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
36ยูนิตขาย
135ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 135 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Skyrise Avenue Sukhumvit 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1941
2.65 เมตร
2024
บาท/ตร.ม.
4
46,49

โครงการนี้พัฒนาโดย

ริสแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด

1โครงการ
171ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 360 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,570 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,472 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,360 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,372 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.2 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,869 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,352 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,371 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,212 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,729 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,455 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,231 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,025 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,076 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,811 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,766 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,810 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,953 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,912 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 820 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,041 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.2 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 35.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (135)

ดูประกาศทั้งหมด (135)
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร D ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

📌 ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร D ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2454447)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2454447)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
55.25 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า : สกายไรส์อเวนิว สุขุมวิท64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี-อุดมสุข (Rt-01)

คอนโดให้เช่า : สกายไรส์อเวนิว สุขุมวิท64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี-อุดมสุข (Rt-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ Condo for Rent : Skyrise Avenue Sukhumvit 64 (BTS Punnawithi) (Rt-01)

Condo for Rent : Skyrise Avenue Sukhumvit 64 (BTS Punnawithi) (Rt-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
46.46 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร E ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร E ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 40 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 40 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร D ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🎊 ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร D ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร D ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🔺 ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร D ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13880  📌 เช่า | 🟦🟨สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13880  📌 เช่า | 🟦🟨สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64/สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 (F6903050) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64/สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 (F6903050) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64/สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 (F6812021) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64/สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 (F6812021) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64/สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 (F6902035) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64/สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 (F6902035) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ #Z3814💥 231268 🔥ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

#Z3814💥 231268 🔥ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2777 ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64

#R2777 ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
28.85 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2160💥270868🔥ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

#Z2160💥270868🔥ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
33.9 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3336💥 251168 🔥ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

#Z3336💥 251168 🔥ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1139 ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

#Z1139 ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
45 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8230 🎉 161268 ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

#R8230 🎉 161268 ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R7969 🎉 021268 ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

#R7969 🎉 021268 ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2441859)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 40+++
90 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿132,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
สกายไลน์อเวนิว  สุขุมวิท64  ใกล้ BTS ปุณณวิถี

สกายไลน์อเวนิว สุขุมวิท64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34.4 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿116,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 52.95 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

2 Bed 2 Bath 52.95 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
52.9 ตร.ม.
฿8,082,813
UPDATE !
(฿152,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 43.60 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

2 Bed 1 Bath 43.60 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
43.6 ตร.ม.
฿6,664,142
UPDATE !
(฿152,847 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 55 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

2 Bed 2 Bath 55 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
55 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿125,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath 87 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

3 Bed 3 Bath 87 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 48
87.8 ตร.ม.
฿11,200,000
UPDATE !
(฿127,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 27.62 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

1 Bed 1 Bath 27.62 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
27.6 ตร.ม.
฿4,116,423
UPDATE !
(฿149,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 44.13 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

2 Bed 1 Bath 44.13 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
44.1 ตร.ม.
฿6,745,107
UPDATE !
(฿152,950 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.41 ตร.ม สกายไลน์ อเวนิว สุขุมวิท 64

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.41 ตร.ม สกายไลน์ อเวนิว สุขุมวิท 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
33.7 ตร.ม.
฿5,453,047
UPDATE !
(฿161,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath 99.21 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

3 Bed 3 Bath 99.21 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 47
99.2 ตร.ม.
฿15,827,455
UPDATE !
(฿159,551 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 28 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

1 Bed 1 Bath 28 SQ.M Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
27.6 ตร.ม.
฿4,104,177
UPDATE !
(฿148,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Skyrise Avenue 2 Bedrooms 1 Bathroom For Sale

Skyrise Avenue 2 Bedrooms 1 Bathroom For Sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45.2 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿103,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 49
86.91 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿171,442 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 2010336

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
52.95 ตร.ม.
฿5,600,000
NEW !
(฿105,760 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5620541

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿117,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#A124407 ✅ 10/1/68  ขายคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124407 ✅ 10/1/68 ขายคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124408 ✅ 10/1/68  ขายคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124408 ✅ 10/1/68 ขายคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
34 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿107,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2087868)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
55.15 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿96,102 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1552981)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿117,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Skyrise Avenue Sukhumvit 64

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2360 ประกาศ
ขาย IDEO O2130 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray184 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray50 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10322 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit39 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit43 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit16 ประกาศ