รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 1/9
รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 2/9
รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 3/9
รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 4/9
รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

D' Memoria Phaholyothin 8

ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

ทำเลใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีอารีย์ สร้างบนแนวคิดที่เรียบง่ายสะท้อนความทรงจำแห่งความสุข สะดวกสบายในเรื่องสาธารณูปโภค บรรยากาศเงียบสงบบนย่านพหลโยธินเป็นจุดลงตัวที่สุดที่คุณจะได้สัมผัสกับ ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 (D 'Memoria Phaholyothin 8)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

D' Memoria Phaholyothin 8

ชื่ออื่นๆ

  • D' Memoria พหลโยธิน 8
  • D 'Memoria Phaholyothin 8
  • D Memoria Phaholyothin 8
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
123
2.45 เมตร
2015
55 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

D'WELL logo

D'WELL

8โครงการ
136ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Noble Reform

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,608 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 555 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,542 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,243 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,213 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 4.7 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,066 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,717 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,892 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,125 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,716 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,452 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,675 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,805 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,831 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,018 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,438 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,458 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,722 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,932 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,947 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,141 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,671 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,049 ประกาศ

สนามเป้า

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 2,561 ประกาศ

ประกาศขาย สนามเป้า

มีประกาศขาย 913 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,247 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,949 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,366 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,605 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,332 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,322 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,270 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,711 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,465 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,849 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,353 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,880 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,083 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,349 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.69 - 44.73 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

ให้เช่าคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ Saimese Ratchakru 3 bedrooms, for rent

Saimese Ratchakru 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
160 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥ด่วน‼️คอนโด ปล่อยเช่า ราคาดี วิวสวย โครงการ ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8

🔥ด่วน‼️คอนโด ปล่อยเช่า ราคาดี วิวสวย โครงการ ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
46 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨D' Memoria Phaholyothin 8

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨D' Memoria Phaholyothin 8

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿18,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔮RB23748 ให้เช่าถูกมาก👍ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23748 ให้เช่าถูกมาก👍ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23748 ให้เช่าถูกมาก👍ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23748 ให้เช่าถูกมาก👍ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ดีเมโมเรีย  D’Memorai  ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ซอยพหลโยธิน 8 ใกล้ BTS สถานีอารีย์

ให้เช่า คอนโด ดีเมโมเรีย D’Memorai ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ซอยพหลโยธิน 8 ใกล้ BTS สถานีอารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36.52 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:05

ประกาศขายในโครงการ (10)

🎉 ขายคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 พร้อมโอน🔥MD-25041193

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
37.05 ตร.ม.
฿3,605,000
UPDATE !
(฿97,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เมโมเรีย พหลโยธิน 8 ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2100160)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.26 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿106,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
Great Deal!! 4.55 ล้าน เท่านั้น  D'memoria พหล 8 (อารีย์) 46 ตรม. ชั้น 4

Great Deal!! 4.55 ล้าน เท่านั้น D'memoria พหล 8 (อารีย์) 46 ตรม. ชั้น 4

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.6 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿98,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:10
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เมโมเรีย พหลโยธิน 8 ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2296184)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.7 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿107,221 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 19:57
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เมโมเรีย พหลโยธิน 8 ใกล้ BTS อารีย์ (ID 628868)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.7 ตร.ม.
฿3,899,000
UPDATE !
(฿109,216 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายพร้อมผู้เช่า!! ราคาถูกสุดในโครงการ (ซื้อปีนี้รับค่าเช่ายาวถึงกลางปี70)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37.34 ตร.ม.
฿3,400,000
(฿91,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 03:17
คอนโด Low-Rise ใกล้ BTS อารีย์ | เงียบ สงบ ใจกลางเมือง

คอนโด Low-Rise ใกล้ BTS อารีย์ | เงียบ สงบ ใจกลางเมือง

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37.87 ตร.ม.
฿4,100,000
(฿108,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 06:54

โครงการใกล้เคียง D' Memoria Phaholyothin 8

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari229 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari122 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin46 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ari Station60 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari18 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform94 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ